Home » ਕੈਫੇ ਤੇ ਹੋਈ ਚੋਰੀ ਦੀ ਘਟਨਾ ਦਾ ਪਤਾ ਲੱਗਣ ਤੇ ਮਾਲਕ ਨੂੰ ਪਿਆ ਦਿਲ ਦਾ ਦੌਰਾ…
Home Page News New Zealand Local News NewZealand

ਕੈਫੇ ਤੇ ਹੋਈ ਚੋਰੀ ਦੀ ਘਟਨਾ ਦਾ ਪਤਾ ਲੱਗਣ ਤੇ ਮਾਲਕ ਨੂੰ ਪਿਆ ਦਿਲ ਦਾ ਦੌਰਾ…

Spread the news

ਆਕਲੈਂਡ(ਬਲਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ)ਆਕਲੈਂਡ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਕੈਫੇ ਮਾਲਕ ਨੂੰ ਇਹ ਪਤਾ ਲੱਗਣ ਤੋਂ ਕੁਝ ਘੰਟਿਆਂ ਬਾਅਦ ਦਿਲ ਦਾ ਦੌਰਾ ਪੈ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਉਸਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ‘ਤੇ ਚੋਰੀ ਦੀ ਘਟਨਾ ਘਟੀ ਹੈ, ਦੌਰਾ ਪੈਣ ਮਗਰੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਗੰਭੀਰ ਹਾਲਤ ਵਿਚ ਆਕਲੈਂਡ ਹਸਪਤਾਲ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ। ਇਸ ਘਟਨਾ ਨੇ ਭਾਈਚਾਰੇ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਸੇਂਟ ਹੈਲੀਅਰਜ਼ ਵਿੱਚ ਕੈਫੇ ਮੀਡੋ ਨੂੰ ਕੱਲ੍ਹ ਸਵੇਰੇ ਚੋਰੀ ਦੀ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰੀ ਸੀ।ਕੈਫੇ ਮੀਡੋ ਦੀ ਮੈਨੇਜਰ ਸ਼ਿਪਾਲੀ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਸਟਾਫ ਅਤੇ ਗਾਹਕ ਸਦਮੇ ਵਿੱਚ ਸਨ।ਉਹਨਾਂ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਚੋਰਾਂ ਨੇ ਸ਼ਰਾਬ, ਬੀਅਰ ਦੀਆਂ ਬੋਤਲਾਂ, ਲੈਪਟਾਪ ਚੋਰੀ ਕਰ ਲਏ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਸਿਸਟਮ ਦੀ ਭੰਨ-ਤੋੜ ਕੀਤੀ।ਇਸ ਮੌਕੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਗੁਆਂਢੀ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਮਾਲਕ ਵੱਲੋਂ ਸਰਕਾਰ ਨੂੰ ਰੈਮ ਰੇਡ-ਸਬੰਧਤ ਜੁਰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧੇ ਵਿਰੁੱਧ ਸਖ਼ਤ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਨ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ।

Daily Radio

Daily Radio

Listen Daily Radio
Close