Home » ਕਾਮੇਡੀਅਨ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਜਲਦ ਲੈ ਕੇ ਆ ਰਹੇ ਨੇ ਆਪਣੀ ਨਵੀਂ ਫ਼ਿਲਮ…
Celebrities Entertainment Entertainment Home Page News India India Entertainment Movies

ਕਾਮੇਡੀਅਨ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਜਲਦ ਲੈ ਕੇ ਆ ਰਹੇ ਨੇ ਆਪਣੀ ਨਵੀਂ ਫ਼ਿਲਮ…

Spread the news

ਆਪਣੇ OTT ਡੈਬਿਊ ਨਾਲ ਧਮਾਲ ਮਚਾਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮਸ਼ਹੂਰ ਕਾਮੇਡੀਅਨ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਲਈ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਫ਼ਿਲਮ ਲੈ ਕੇ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਗੱਲ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਪਿਲ ਨੇ ਖੁਦ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਇਕ ਪੋਸਟ ਰਾਹੀਂ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਕੱਠੇ ਇੱਕ ਫੋਟੋ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਤਨੀ ਗਿੰਨੀ ਚਤਰਥ ਲੇਖਕ-ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ-ਨਿਰਮਾਤਾ-ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੰਦਿਤਾ ਦਾਸ ਅਤੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਸ਼ਹਾਨਾ ਗੋਸਵਾਮੀ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ।

ਨੰਦਿਤਾ ਦਾਸ ਨੇ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਨਾਲ ਜੋੜੀ ਬਣਾਈ ਹੈ। ਇਸ ਫਿਲਮ ‘ਚ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਅਜਿਹਾ ਕਿਰਦਾਰ ਨਿਭਾਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ, ਜਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਅਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਕਦੇ ਨਹੀਂ ਦੇਖਿਆ ਹੋਵੇਗਾ, ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਫੂਡ ਡਿਲੀਵਰੀ ਰਾਈਡਰ ਦੇ ਰੂਪ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਕਪਿਲ ਨਾਲ ਫਿਲਮ ‘ਚ ਸ਼ਹਾਨਾ ਗੋਸਵਾਮੀ ਵੀ ਹੋਵੇਗੀ, ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਤਨੀ ਦਾ ਕਿਰਦਾਰ ਨਿਭਾਅ ਰਹੀ ਹੈ। ਫਿਲਮ ਦਾ ਨਿਰਮਾਣ ਐਪਲਾਜ਼ ਈ ਐਂਟਰਟੇਨਮੈਂਟ ਅਤੇ ਨੰਦਿਤਾ ਦਾਸ ਇਨੀਸ਼ੀਏਟਿਵਜ਼ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਫਿਲਮ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਅੰਤ ਤੱਕ ਭੁਵਨੇਸ਼ਵਰ ਅਤੇ ਉੜੀਸਾ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗੀ।

ਇਸ ਬਾਰੇ ‘ਚ ਨੰਦਿਤਾ ਦਾਸ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ, ‘ਫਿਲਮ ‘ਚ ਸਾਦੀ ਨਜ਼ਰ ‘ਚ ਛੁਪੀ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਦਿਖਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਮੈਨੂੰ ਯਕੀਨ ਹੈ ਕਿ ਕਪਿਲ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦੇਣਗੇ। ਮੈਂ ਸ਼ਹਾਨਾ ਨਾਲ ਦੁਬਾਰਾ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੀ ਉਮੀਦ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹਾਂ, ਜੋ ਕਿ ਇੱਕ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਅਤੇ ਇਨਸਾਨ ਹੈ ਅਤੇ ਸਮੀਰ (ਨਾਇਰ) ਵਿੱਚ ਮੈਨੂੰ ਇੱਕ ਸੱਚਾ ਨਿਰਮਾਤਾ ਸਾਥੀ ਮਿਲਿਆ ਹੈ।

ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ, ਐਪਲਾਜ਼ ਐਂਟਰਟੇਨਮੈਂਟ ਦੇ ਸੀਈਓ ਸਮੀਰ ਨਾਇਰ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ, “ਨੰਦਿਤਾ ਪਹਿਲੀ ਸੀ ਜਿਸਨੇ ਸਾਨੂੰ ਸੰਖੇਪ ਵਿੱਚ ਵਿਚਾਰ ਸੁਣਾਇਆ। ਸਾਨੂੰ ਇਹ ਇੰਨਾ ਪਸੰਦ ਆਇਆ ਕਿ ਅਸੀਂ ਇਸਨੂੰ ਇੱਕ ਪੂਰੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਵਿੱਚ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਸਰਗਰਮੀ ਨਾਲ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਸਾਨੂੰ ਇਹ ਕਹਿੰਦੇ ਹੋਏ ਖੁਸ਼ੀ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਵਿਚਾਰ ਵਧਦਾ-ਫੁੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇੱਕ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ, ਜੋ ਅਦਿੱਖ, ‘ਆਮ’ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦੀ ਹੈ। ਅਸੀਂ ਨੰਦਿਤਾ ਦੇ ਯੋਗ ਨਿਰਦੇਸ਼ਨ ਹੇਠ ਕਪਿਲ ਅਤੇ ਸ਼ਹਾਨਾ ਨੂੰ ਬਿਲਕੁਲ ਨਵੀਂ ਰੋਸ਼ਨੀ ਵਿੱਚ ਦੇਖਣ ਲਈ ਬਹੁਤ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਹਾਂ।

ਆਪਣੀ ਨਵੀਂ ਫਿਲਮ ਬਾਰੇ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ, ‘ਮੈਂ ਇਸ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਬਹੁਤ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਹਾਂ, ਇਸ ਲਈ ਨਹੀਂ ਕਿ ਮੈਂ ਕੋਈ ਫਿਲਮ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹਾਂ, ਸਗੋਂ ਇਸ ਲਈ ਕਿ ਮੈਂ ਨੰਦਿਤਾ ਦਾਸ ਦੀ ਫਿਲਮ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹਾਂ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਮੈਂ ਇਕ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਅਤੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਦੋਵਾਂ ਦੇ ਰੂਪ ‘ਚ ਦੇਖਿਆ ਹੈ। ਉਹ ਬਹੁਤ ਵੱਖਰਾ ਅਤੇ ਡੂੰਘਾ ਹੈ। ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦਾ ਤਰੀਕਾ ਅਤੇ ਵੇਰਵਿਆਂ ਲਈ ਡੂੰਘੀ ਨਜ਼ਰ। ਇਸ ਲਈ ਇੱਕ ਅਦਾਕਾਰ ਵਜੋਂ ਮੇਰਾ ਕੰਮ ਸਿਰਫ਼ ਉਹੀ ਕਰਨਾ ਹੈ ਜੋ ਉਹ ਮੈਨੂੰ ਕਰਨ ਲਈ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਉਸਦਾ ਕੰਮ ਮੇਰੇ ਨਾਲੋਂ ਬਹੁਤ ਵੱਖਰਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਮੈਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀ ਹੈ ਕਿ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਮੇਰਾ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਪੱਖ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਇੱਕ ਕਲਾਕਾਰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਕੁਝ ਵੱਖਰਾ ਕਰਨ ਦਾ ਪਿਆਸਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਮੈਂ ਇਸ ਫਿਲਮ ਨੂੰ ਕਰਨ ਲਈ ਬਹੁਤ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਹਾਂ।

Daily Radio

Daily Radio

Listen Daily Radio
Close